இரவு பா ர் ட் டி யி ல் வாரிசு ந டி கை யு ட ன் நெ ரு க் க ம்…! இனி ஐஸ்வர்யா கூட சேர வாய்ப்பே இல்ல போல…!! வெளியான தனுஷின் புகைப்படங்களை பார்த்து ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

Tamil

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகராக இருந்து வருபவர் நடிகர் தனுஷ். இவர் தமிழ் மட்டுமல்லாது பா லி வு ட் சினிமாவிலும் நடித்து வந்தார். தற்போது ஹா லி வு ட் சினிமாவிலும் நுழைந்து தி கி ரே மே ன் படத்திலும் நடித்திருந்தார் தனுஷ்.

இந்நிலையில்  மாதங்களுக்கு முன் நடிகர் தனுஷ் தனது மனைவியை வி வா க ர த் து செய்த செய்தி சினிமா ரசிகர்களிடையே சற்றே சோ க த் தை ஏற்படுத்தியது எனவே சொல்லலாம். வி வா க ர த் து க் கு பின் தனுஷ் படங்களில் நடிப்பதிலும், ஐஸ்வர்யா உடலை க ட் டு க் கோ ப் பா க வைக்க உ ட ட் ப யி ற் சி என பி சி யா க இருக்கிறார்கள்.

அதுமட்டுமல்லாமல் தி ரு ச் சி ற் ற ம் ப ல ம் படத்தின் முதல் நாள் காட்சியில் ராசி கண்ணாவை கை யை பிடித்து இ ழு த் து செல்லும் புகைப்படம் வெளியாகி மு ணு மு ணு க் க ப் ப ட் ட து. அதே சமயத்தில் சில தினங்களுக்கு முன் தனுஷின் மகன் புகைப்படத்தில் ஐஸ்வர்யாவும் இணைந்திருந்தார். அதனால் இருவரும் இணைய வாய்ப்புள்ளதோ என ரசிகர்கள் யோ சி த் தா ர் க ள்.

ஆனால் தற்போது தனுஷ் பிரபல மகளுடன் இ ர வு பா ர் ட் டி யி ல் நெ ரு க் க மா க இருக்கும் புகைப்படம் வெளிவந்து ரசிகர்களை ஷா க் கா கி ய து. அந்த நடிகை வேறு யாருமில்லை சரத்குமாரின் மகள் வரலட்சுமி சரத்குமார் தான். இது தி ரு ச் சி ற் ற ம் ப ல ம் படத்தின் வெற்றி கொண்டாட்டத்தில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படமாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.