அட க ன் றா வி யே…! கொஞ்சம் கூட வெ க் க மே இல்லாம அந்த சை ஸ் கூடவா சொல்லுவீங்க…!! பார்வதி நாயரின் செ ய் கை யா ல் ப த றி ப் போ ன ரசிகர்…!!!

Tamil

தமிழ் சினிமாவில் கோ டி ட் ட இடங்களை நி ர ப் பு க படம் மூலமாக நடிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை பார்வதி நாயர். இவருக்கு சற்றே பிரபலத்தை கொடுத்த படமென்றால் அது அஜித் நடிப்பில் வெளியான என்னையறிந்தால் படத்தை கூறலாம்.

இந்த படத்தில் வி ல் ல ன் அருண் விஜய்க்கு மனைவியாக நடிப்பித்திருப்பார் பார்வதி நாயர். பின்னர் உ த் த ம வி ல் ல ன், நி மி ர் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் பார்வதி நாயர். க வ ர் ச் சி மா ட லா ன இவர் தமிழ் சினிமாவில் அ ட க் கி வாசித்துவிட்டு மலையாளம் தெலுங்கில் தா ரா ள ம் காட்டி வருகிறார்.

சமூக வலைத்தளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் பார்வதி நாயர் தனது செ ழு மை யை புகைப்படங்கள், வீடியோக்கள் வாயிலாக வா ரி வா ரி கா ட்டுகிறார். சமூக வலைத்தளங்களில் ந டிகைகளிடம் ரசிகர்கள் அ த் து மீ றி அ னா வ சி ய மா ன கேள்விகளை கேட்டு தொ ந் த ர வு செய்வது தொடந்து கொண்டுதான் இருக்கிறது.

இந்நிலையில் பார்வதி நாயரிடம் ரசிகர் ஒருவர் அந்த இடத்தை சு ட் டி கா ட் டி, இயற்கையான உங்களுடைய சை ஸ் என்ன என கேட்டுள்ளார். அதற்கு கொஞ்சம் கூட டெ ன் ஷ ன் ஆகாமல் சூ சை ஸ் 37 என்றும், ட் ரெ ஸ் சை ஸ் எ ஸ் எனவும் குறிபிட்டிருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.