ஒரு காலத்தில் கு டு ம் ப ப் பா ங் கா ன கதாபாத்திரம் என்றால் சினேகாவை தே டி ப் பி டி த் து நடிக்க வைத்துக்கொண்டிருந்தார். அந்தளவுக்கு ல ட் ச ண மா ன முகத்தோற்றமும் க வ ர் ச் சி கா ட்டாமல் நடித்து வந்ததுமே காரணமாகும்.

பின்னர் வாய்ப்பு குறையவே லே சு வா க் கா க க வ ர் ச் சி கா ட்ட ஆரம்பித்த சினேகா பு து ப் பே ட் டை, பா ண் டி, கோ வா, சி ல ம் பா ட் ட ம் போன்ற படங்களில் புன்னகையரசின்னு பேரெடுத்த சினேகா இது என்னுமளவு க வ ர் ச் சி யி ல் எ ல் லை மீ றி நடித்திருந்தார்.

திருமணத்துக்கு பின் 5 ஆண்டுகள் சினிமாவில் இருந்து வி ல கி யி ரு ந் த சினேகா தற்போது முக்கியமான கு ண சி த் தி ர கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார். மேலும் சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் சினேகா அடிக்கடி கணவர், குழந்தைகளுடன் புகைப்படங்களை வெளியிடுவது வழக்கம்.

அந்த வகையில் தற்போது சட்டையை பட்டனை லே சா க க ழ ட் டி விட்டு கணவருடன்  ரொ மா ன் ஸி ல் இருப்பது போன்ற புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் சினேகா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “கு ப் பு ன் னு வே ர் த் து டு ச் சு…!” என க மெ ண் டி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares