நாம் இருவர் நமக்கு இருவர் சீரியலில் மா ய னி ன் தங்கையாக நடித்து கொண்டிருப்பவர் ந டிகை காயத்ரி யுவராஜ். இவர் பல சீரியல்களில் நடித்திருந்தாலும் இவருக்கு பெரும்பாலான சீரியல்களில் வி ல் லி கதாபாத்திரமே அமைகிறது.

இவர் பார்ப்பதற்கு ஹீ ரோ யி ன் மெ ட் டீ ரி ய ல் போல இருந்தாலும் வி ல் லி கதாபத்திரங்களில் தான் க ல க் கி வருகிறார். இவர் பிரபல நடன இயக்குனர் யுவராஜின் ம னை வி யா வா ர். சமீபத்தில் இவர் க வ ர் ச் சி உடையில் டா ன் ஸ் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டிருந்தார்.

இந்த வீடீயோவை பார்த்த ரசிகர்கள் சீரியலில் பு டவை சகிதமாக வரும் இந்த ந டிகையா இப்படி என வா யை பி ள ந் து விட்டனர். இவர் சீரியலில் நடிப்பது மட்டுமல்லாமல் தனெக்கென ஒரு யூ டி யூ ப் சே ன ல் ஒன்றையும் நடித்தி வருகிறார்.

இந்நிலையில் புடவையில் செம்ம அழகாக வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் காயத்ரி யுவராஜ். இதன் பார்த்த இளசுகள் “க ட்டுனா இப்படியொரு க ட் டை ய தா ன் க ட்டணும்…!” என ஒ த் தை கா லி ல் நிற்கிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gayathri Yuvraaj (@gayathri_yuvraaj)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares