பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஆனந்தம் சீரியலில் ந டிகையாக நடிக்க தொடங்கியவர் ந டிகை லட்சுமி வாசுதேவன். இந்த சீரியலில் போ லீ ஸ் இ ன் ஸ் பெ க் ட ரா க நடித்திருந்தார் லட்சுமி வாசுதேவன் அதை தொடர்ந்து இன்னும் பல சீரியல்களில் நடித்து வருகிறார்.

இவர் முதலில் அறிமுகமானது அறிந்தும் அறியாமலும் எனும் படத்தில் பிரகாஷ் ராஜுக்கு ம னை வி யா க நடித்திருந்தார் லட்சுமி வாசுதேவன். மேலும் தி ல் லா ல ங் க டி உள்ளிட்ட சில படங்களிலும் நடித்துள்ளார் இவருக்கு தற்போது கல்லூரி படிக்கும் வயதில் ஒரு மகள் உள்ளார்.

மா ட லி ங் துறையில் ஆர்வமுள்ள லட்சுமி வாசுதேவன் இந்த வயசிலேயும் இளம் ந டிகைகளுக்கு இணையாக சில போ ட் டோ ஷூ ட் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். அந்தவகையில் தற்போது கடற்கரையில் க வ ர் ச் சி உடையில் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் லட்சுமி வாசுதேவன்.

இதனை பார்த்து சொ க் கி ப் போ ன இளசுகள் “வயசுக்கேத்த வ ச மா ன க ட் டை..!” என க ண் ணா பி ன் னா வெ ன வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares