ப்பா… பாத்ததும் ப க் கு ன் னு ஆகிருச்சு…! பி கி னி உடையில் ப த ற வைத்த வரலட்சுமி சரத்…!!!

Tamil

ந டிகை வரலட்சுமி சரத்குமார் இவர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கிய முதல் படமான போ டா போ டி திரைப்படத்தின் மூலம் சிம்புவுக்கு கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். இந்த படம் சுமாரான வெற்றியையே பெற்றது.

பின்னர் பாலா இயக்கிய தா ரை த ப் ப ட் டை படத்தில் தனது முழு நடிப்பு திறமையையும் வெளிக்காட்டினார். அதனை தொடர்ந்து ச ர் க் கா ர், ச ண் ட க் கோ ழி 2 போன்ற படங்களில் வி ல் லி கதாபத்திரங்களில் நடித்து மிரள விட்டார்.

தமிழ் மட்டுமல்லாது மலையாளம், தெலுங்கு நடித்து வருகிறார் வரலட்சுமி. வி ல் லி யா க நடிப்பது மிகவும் பிடித்துள்ளதாக தெரிவித்து பெரும்பாலும் வி ல் லி கதாபத்திரங்களையே தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வருகிறார் வரலட்சுமி.

தற்போது உடல் எடையை வெகுவாக கு றை ந் து ள் ள வரலட்சுமி தற்போது பி கி னி உடையில் ப டு ஜோ ரா ன புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் “ப் பா… பாத்ததும் ப க் கு ன் னு ஆ கிருச்சு…!” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.