ந டிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன் இவர் ப் ரே ம ம் படம் மூலமாக சினிமாவுக்கு அறிமுகமானார். முதல் படத்திலேயே சு ரு ட் டை மு டி யை கோ தி விட்டபடி பாடல்களில் தோன்றி மொத்த மலையாளம், தமிழ் ரசிகர்களையும் கை க் கு ள் போ ட்டுக்கொண்டார்.

தமிழில் தனுஷ் இரட்டை வேடத்தில் நடித்து வெளியான கொ டி படத்தில் இரெண்டு கதாநாயகிகளும் ஒருவராக நடித்திருந்தார் அனுபமா இப்போ சு ரு ட் டை மு டி யை ஸ் ட் ரெ ய் ட் ப ண் ணி ப ச ங் க ள பா டா ய் ப டு த் தி விட்டார் அனுபமா.

அதர்வா முரளி நடிப்பில் வெளியாகவுள்ள த ள் ளி போ காதே  படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளாராம் அனுபமா. தெலுங்கில் பல படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்து க ல க் கி கொண்டுள்ளார் அனுபமா.  சமூக வலைதள பக்கத்தில் அடிக்கடி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார் அனுபமா.

இந்நிலையில் தற்போது முழு மு து கு ம் தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் அனுபமா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “பரந்த ம ன சு கேள்விப்பட்டிருப்பீங்க…! பரந்த மு து க பா ருங்கன்னு” கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் அ டி த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares