ஆ த் தா உன் கோ வி லி லே படம் மூலமாக ந டிகையாக தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் ந டிகை கஸ்தூரி . பின்னர் 90 களில் முன்னணி நடிகர்களாக இருந்து வந்த பிரபு, சத்தியராஜ், கமல், ரஜினி என அனைத்து நடிகர்களுடன் நடித்து முன்னணி ந டிகையாக வலம் வந்தார்.

கிட்டத்தட்ட 30 வருடங்களாக சினிமாவில் பயணித்து வரும் கஸ்தூரி இன்றளவும் உடலை க ட் டு க் கோ ப் பா க வைத்து இளம் ந டிகைகளுக்கே ச வா ல் விடும் வகையில் இந்த வயசிலும் ஐ ட் ட ம் பாடல்களுக்கு நடனமாடி இளசுகளை சு ண் டி இ ழு க் கி றா ர்.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் இவர் அவ்வப்போது சமூக அ வ ல ங் க ளு க் கு எ தி ரா க சமூக வலைதள வா யி லா க குரல் கொடுத்து வருகிறார். பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியிலும் கலந்ந்து கொண்டிருந்தார் கஸ்தூரி.

இந்நிலையில் உடலோடு ஒட்டிய உடையில் அ ங் க ங் க ளை க ச் சி த மா க கா ட்டி புகைப்படங்களை பதிவிட்டிருந்தார் கஸ்தூரி . இதனை பார்த்த இளசுகள் “இவங்கள இனி யாரும் ஆ ண் ட் டி ன் னு சொல்லாதீங்க…!” என க மெ ண் டு க ளி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares