ந டிகை அமலா பால் சி ந் து சமவெளி எனும் ச ர் ச் சை படத்தில் நடித்து ரசிகர்களின் வெ று ப் பு க் கு ஆ ளா னா ர். பின்னர் இவரை கை தூ க் கி விட்டது பிரபு சாலமனின் மை னா திரைப்படம். இந்த திரைப்படம் அனைத்து தரப்பு ரசிகர்களின் பா ரா ட் டை யு ம் பெற்றது.

பின்னர் விஜய், விக்ரம், ஆர்யா, தனுஷ் என முன்னணி நடிகர்களுடன் நடித்து முன்னனி கதாநாயகிகள் வரிசையில் வெகு விரைவில் இணைந்தார். பின்னர் இயக்குனர் விஜயுடன் திருமணம் வி வா க ர த் து என சொந்த வாழ்க்கை பி ர ச் ச னை க ளா ல் சினிமாவில் கவனம் சி த றி ய து.

வி வா க ர த் து க் கு பின் நண்பர்களுடன் சேர்ந்து அ ரை கு றை ஆடையில் இ ர வு பா  ர்ட் டி, வெளிநாடு சுற்றுலா என சுற்றி அடிக்கடி ச ர் ச் சை க ளி ல் சி க் கி கொள்வார். சமூக வலைத்தளங்களில் எப்போதுமே இளசுகளை டெ ம் ப் ட் ஏ த் து ம் விதமாகவே புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் அமலா பால்.

அந்த வகையில் தற்போது பெ ட் டி ல் ப டு மோ ச மா ன உடையில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் அமலா பால். இதனை பார்த்த இளசுகள் “எப்ப வேணா க ழ ண் டு வி ழு ந் து டு ம் போல” என க மெ ண் டி ல் கிண்டலடித்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares