கல்லூரி படிக்கும்போது பொழுதுபோக்காக தொகுப்பாளினியாக சென்ற மஹாலட்சுமிக்கு பின்னாளில் இதுவே தொழிலாக மாறியது. பார்ப்பவர்களை சு ண் டி இ ழு க் கு ம் முக வெ ட் டு, வாட்ட சாட்டமான உடலமைப்பு காரணமாக இவரை பலருக்கும் பிடித்துப்போனது.

இவருக்கெனவே தனி ரசிகர் ப ட் டா ள மே ஆரம்ப காலத்தில் இருந்தது. பின்னர் சீரியலில் நடிக்க தொடங்கினார். இடையில் அணில் என்பவரை திருமணம் செய்து ஆண் குழந்தை ஒன்றையும் பெற்றார் மகாலட்சுமி. பின்னர் சில வருடங்களுக்கு பின் வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் தா ர்.

பின்னர் சக நாடாகி ஒருவரின் கணவருடன் காதலில் இருந்தது கேட்ட பெயரை வாங்கிக்கொண்டார். இதன் காரணமாக சீரியலில் இருந்தும் வி ல க் க ப் ப ட் டா ர் மகாலட்சுமி. இந்நிலையில் தற்போது முன்னழகு எடுப்பாக தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் மஹாலட்சுமி.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “ஜூ ம் பண்ணி பாத்தா… ஜி வ் வு ன் னு இருக்கே…!” இரட்டை அர்த்தத்தில் க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares