தெலுங்கு ந டிகையான ரகுல் ப்ரீத்தி சிங் தமிழில் ஒரு சில படங்களில் நடித்திருந்தாலும், இவருக்கு ஒரு பிரபலத்தை கொடுத்த படம் எதுவென்றால் அது வினோத் இயக்கத்தில் கார்த்தி நடிப்பில் வெளிவந்த தீ ர ன் அ தி கா ர ம் ஒன்று படம் தான்.

அதனை தொடர்ந்து சூர்யாவுடன் என் ஜி கே படத்தில் ஜோ டி சேர்ந்து நடித்திருந்தார் இந்த படம் ப டு தோ ல் வி யை அடைந்ததை அடுத்து மீண்டும் தெலுங்கு பக்கமே சென்று செ ட் டி ல் ஆகிவிட்டார். இடையில் பிரபல அரசியல் புள்ளியின் கு டு ம் ப விழாவுக்கு நடனமாடி குறைந்த நேரத்துக்கு பல லட்ச ரூபாயை சம்பளமாக வாங்கியது ச ர் ச் சை யை உண்டாக்கியது.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் ரகுல் ப்ரீத்தி சிங் அடிக்கடி அ ரை கு றை உடைகளில் க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்களை பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். அந்த வகையில் தற்போது ச ல் ல டை போன்ற உடையில் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “உள்ள ஏதாவது போ ட் டி ரு க் கீ ங் க ளா…?” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You missed

Shares