அ ப் பா, திருமதி செல்வம் போன்ற சீரியல்களில் நடித்து பிரபலமானவர் ந டிகை லதா ராவ். சீரியல்களில் நடித்து கொண்டிருக்கு போதே ச க சீரியல் நடிகரான ராஜ்கமல் எனபவரை கா த லி த் து தி ரு ம ண முடித்தார்.

லதாராவ், ராஜ்கமல் இருவரும் இணைந்து சில குறும்படங்களிலும், படங்களிலும் நடித்துள்ளனர். லதாராவ் தி ல் லா ல ங் க டி படத்தில் நடிகர் வடிவேலுக்கு ஜோ டி யா க நடித்து அவருக்கு இணையாக கா மெ டி யி ல் க ல க் கி யி ரு ப் பா ர்.

மேலும் தம்பதிகள் இருவரும் சேர்ந்து யூ டி யூ ப் சே ன ல் ஒன்றையும் நடத்தி வருகிறார்கள்.அதில் ஆ ன் மி க ம் சார்ந்த சுற்றுலாக்களை க வ ர் செய்து சே ன லி ல் வீடியோக்கலாக பதிவிட்டு வருகிறார்கள். இது ரசிகர்களிடையே வரவேற்பை பெற்று வருகிறது.

பெரிதாக க வ ர் ச் சி கா ட்டாத உடலுக்கு ஏற்ற உடைகளையே அணிந்து காட்சி தரும் லதா ராவ், தற்போது சேலை அணிந்து மு து கி ல் உள்ள ம ச் ச த் தை தெளிவாக கா ட்டி புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் சொ க் கி போ ய் உள்ளனர்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares