பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான சீரியல் தான் தெ ய் வ ம க ள் இந்த சீரியலில் வாணி போஜன் சத்யா எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். சொல்லப்போனால் இந்த சீரியல் தான் வாணி போஜனுக்கு சினிமா வாய்ப்பு வர காரணமாக இருந்தது.

இந்த சீரியலில் பிரகாஷ் எனும் கதாபாத்திரத்தால் அ ண் ணி யா ர் என நொ டி க் கு நொ டி அழைக்கப்படுபவர் தான் ந டிகை ரேகா கிருஷ்ணப்பா. வாணி போஜன் எந்தளவுக்கு பா சி ட் டி வா ன கதாபாத்திரத்தில் பெயரெடுத்தாரோ, அந்தளவுக்கு நெ க டி வ் கதாபத்திரத்தில் பெயரெடுத்தவர் ரேகா.

ரேகா கிருஷ்ணப்பா பல சீரியல்களில் நடித்திருந்தாலும் இவரை எல்லோருக்கும் அறிந்த சீரியல் தெ ய் வ ம க ள் சீரியல் தான். தற்போது மீண்டும் இந்த சீரியல் ம று ஒ ளி ப ர ப் பு செய்யப்படுகிறது. இருந்தாலும் முதல் முறை பார்ப்பது போலவே பார்த்து வருகிறார்கள் ரசிகர்கள்.

இந்நிலையில் பு ட வை யி லே ரேகாவை பார்த்த நமக்கு கு ட் டை யா ன மா ட ர் ன் உடையில் தொ டை தெரிய மகளுடன் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படங்களை இணையத்தில் பார்த்த இளசுகள் “க வ ர் ச் சி யி ல் மகளையே மி ஞ் சி ட் டா ங் க…” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares