தமிழ் நாட்டில் பிறந்து ரஜினி கமல் என முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோ டி போட்டு நடித்து தமிழ் சினிமாவில் 80 களில்  கொ டி க ட் டி பறந்தவர் ம றை ந் த ந டிகை ஸ்ரீ தேவி. பின்னர் பா லி வு ட் சென்ற ஸ்ரீ தேவி அங்கும் முன்னனி ந டிகைகவே திகழ்ந்தார்.

அங்கு பிரபல தயாரிப்பாளர் போனி கபூரை திருமணம் முடித்தார் ஸ்ரீ தேவி. ஸ்ரீ தேவி  காதல் கொண்ட போனி கபூர் தனது முதல் மனைவியை வி வா க ர த் து செய்து விட்டு ஸ்ரீ தேவியை இரெண்டாவதாக திருமணம் மு டி த் தா ர்.

இந்த தம்பதிக்கு இரு மகள்கள் உள்ளனர். இதில் மூத்த மகள் ஜான்வி கபூர் தற்போது பா லி வு ட் டி ல் ந டிகையாக அறிமுகமாகி க ல க் கி கொண்டுள்ளார். இவர் நடிக்கும் படங்களில் மட்டுமல்லாது சமூக வலைத்தளம், பொது இடம் என எல்லா இடத்திலும் அரைகுறை உடையில் க வ ர் ச் சி தா ரா ள மா க கா ட்டி வருகிறார் ஜான்வி.

அந்த வகையில் தற்போது ஜான்வி கபூர் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படங்களை பார்த்த இளசுகள் “பக்கமா வந்து ப லா ன தை கா ட்டுறியே…!” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares