தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களுள் ஒருவராக இருந்து வருபவர் நடிகர் ஆர்யா. இவர் ரொ ம் ப காலமாக பி ளே பா யா க சுற்றிவிட்டு, தன்னை விட  மிகவும் வயது குறைந்த ந டிகை சாயிஷா என்பவரை காதலித்து திருமணம் முடித்தார்.

இந்த த ம் ப தி க் கு தற்போது ஒரு கை கு ழ ந் தை யு ம் இருக்கிறது. இந்நிலையில் சாயிஷாவை ஆர்யா எப்படி காதலித்து திருமணம் மு டி த் தா ர் என்ற கதையை சில மாதங்களுக்கு முன் ஆர்யாவே பே ட் டி யொ ன் றி ல் தெரிவித்திருந்தார்.

அதாவது சாயிஷாவை காதலிக்கும் வி ஷ ய த் தை முதலில் சாயிஷாவிடம் தெரிவிக்க வில்லையாம் ஆர்யா. மாறாக சயிஷாவின் அம்மாவிடம் உங்க பொண்ண காதலிக்கிறேன் சாயிசாவை நல்லா பாத்துப்பேன் என  கூறினாராம். அது மட்டுமில்லாமல் சாயிஷா அம்மா எங்கு சென்றாலும் அங்கே சென்று ஐ ல வ் யூ  என கூறியுள்ளார்.

பின்னர்  ஒரு வ லி யா க ஆர்யா நல்ல பயன்தான்  என சாயிஷாவை திருமணம் மு டி க் க சம்மதித்தாராம் சாயிஷாவின் அம்மா. இதனை அறிந்த நெ ட் டி செ ன் க ள் சிலர் “அம்மாவுக்கு வீ சி ய வலையில் பொ ண் ணு சி க் கி ரு ச் சு போல” என கு சு ம் பா ன கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares