தமிழ் சினிமாவில் முன்னனி ந டிகையாக இருந்து வருபவர் நடிகர் தனுஷ். இவர் தமிழ் மட்டுமல்லாது பா லி வு ட், ஹா லி வு ட் வரை சென்று தனது நடிப்பு திறமையை நிரூபித்து கொண்டிருக்கிறார். ஆம் ஹா லி வு ட் டி ல் தி கி ரே மே ன் படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்.

அடுத்து தி கி ரே மே ன் 2 படத்திலும் தனுஷ் நடிக்க இருப்பதாக தகவல். இப்படி இருக்கையில் தனுஷ் தன் மனைவியை வி வா க ர த் து செய்த செய்தி ஊ ர றி ந் த தே, இப்படி இருக்கையில் சமீபத்தில் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான தி ரு ச் சி ற் ற ம் ப ல ம் படம் 50 கோ டி வ சூ லை பெற்றிருக்கிறது.

இந்த வெற்றியை கொண்டாட நடிகர்கள், இயக்குனர் மற்றும் படக்குழுவினருக்கு இ ர வு பா ர் ட் டி ஒன்றை கொடுத்துள்ளார் தனுஷ். அதில் என்ன ஆச்சர்யம் என்னவென்றால் ந டி கை க ள் யாருமே கலந்து கொள்ளாததுதான்.

தனுஷ் என்றாலே நடிகைகளுடன் இ ர வு பா ர் ட் டி தான் நினைவுக்கு வரும், வி வா க ர த் து க் கு கூட  இதுவும் ஒரு காரணமாக இருந்திருக்கலாம். அப்படியிருக்கையில் ந டிகைகளே இல்லாமல் தனுஷ் இ ர வு பா ர் ட் டி யி ல் இருப்பது, ஒரு வேலை தி ரு ந் தி ட் டா ரோ என ரசிகர்களை எண்ண தோன்றுகிறது.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares