ஜோ க் க ர் படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ந டிகையாக அறிமுகமானார் ந டிகை ரம்யா பாண்டியன். இந்த படத்தின் மூலம் சில விருதுகளும் கிடைத்தன ரம்யா பாண்டியனுக்கு, விருது கிடைத்ததே தவிர வாய்ப்புகள் ஏதும் வரவில்லை.

சும்மா இருந்தா வேளைக்கு ஆகாது என மொட்டைமாடியில் இ டு ப் பு தெரிய போ ட் டோ ஷூ ட் எடுத்து இளம் ரசிகர்களை தன் வசப்படுத்தினார். இதனால் ரசிகர்கள் எண்ணிக்கை அதிகரித்ததே தவிர வாய்புகள் கைகூடவில்லை.

யூ டி யூ ப் சே ன ல் இ ன் டெ ர் வி யூ, கல்லூரி நிகழ்ச்சிகள், கடைதிறப்பு விழா என பி சி யா க சுற்றி கொண்டிருந்த ரம்யா பாண்டியனை கு றி வை த் து தூ க் கி ய து வி ஜ ய் டி வி, பி க் பா ஸ், கு க் வி த் கோ மா ளி நிகழ்ச்சிகளில் இவரை சேர்த்து விட்டு மேலும் பிரபலப்படுத்தியது.

இதெல்லாம் முடிந்ததும் ஓரிரு பட வாய்ப்புகள் வந்தன, அதனையடுத்து பட வாய்ப்புகளை பெற மீண்டும் போட்டோ ஷூ ட் டி ல் இறங்கினார் ரம்யா பாண்டியன். அந்த வகையில் மே லா டை இல்லாமல் வெறும் ஜா க் கெ ட் டோ டு முன்னழகு இறக்கத்தை காட்டி வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் ரம்யா பாண்டியன்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “தெள்ள தெளிவா தெரியுதே” என க மெ ண் டு க ளி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ramya Pandian (@actress_ramyapandian)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares