மௌ ன ராகம் சீரியலில் முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருபவர் ந டிகை ரவீனா தாஹா. இவர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான ஜி ல் லா படத்தில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானார். பின்னர் அறிரு படங்களில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக நடித்திருந்தாலும் இவரை பிரபலமாகியது ரா ட் ச ச ன் படத்தில் நடித்த அந்த ப ள் ளி க் கு ழ ந் தை கதாபாத்திரம்.

பின்னர் திரைப்படங்களில் ஹீ ரோ யி ன் வாய்ப்புக்காக பல ஆ டி ச ன் சென்றாராம் ரவீனா. இவரது முகம் சை னா பொ ண் ணு மா றி இருக்கு என வாய்ப்பு ம று க் க ப் ப ட் ட தா க பேட்டியொன்றில் ம ன க் கு மு ற லு ட ன் பதிவிட்டிருந்தார் ரவீனா.

தற்போது சீரியல்களில் கிடைத்த  பயன்படுத்தி நடித்து வருகிறார் ரவீனா. சமூக வலைதள பக்கங்களில் எப்போதுமே ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் ரவீனா அடிக்கடி க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

அந்த வகையில் தற்போது உ ள் பா வா டை அணிந்து வ ளை ச் சு வ ளை ச் சு காட்டி வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் ரவீனா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “இந்த வயசுலயே இப்படியொரு ஆ டை யா…?” என வா ய டை த் து பார்த்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raveena•??? (@im_raveena_daha)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares