“இப்படியே போனா அடுத்த சொ ப் ப ன சு ந் த ரி இவங்க தான் போல…” – அஜித் மச்சினிச்சியின் தா ரா ள க வ ர் ச் சி யை பார்த்து பு ல ம் பு ம் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

Tamil

ரகுவரன், ரேவதி நடிப்பில் இயக்குனர் மணிரத்தினம் இயக்கத்தில் 90களில் வெளிவந்த படம் அ ஞ்சலி. இந்தப்படத்தில் கு ழ ந் தை அஞ்சலியாக நடித்திருந்தவர் பே பி ஷா மி லி. இந்தப்படத்தில் நடித்ததற்காக தேசிய வி ரு து, தமிழ்நாடு திரைப்பட துறை வி ரு தை யு ம் பெற்றார்.

பின்னர் மலையாளம், தெலுங்கு, கன்னடம் மொழிகளில் பல படங்களில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக நடித்திருந்தார் பே பி ஷா மி லி. பின்னர் 2009 ல் ஓ ய் எனும் தெலுங்கு படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார் ஷாமிலி.

இவரது அக்கா ஷாலினி அஜித்குமாரை திருமணம் முடித்த பின் இவர் நடிப்பில் அதிக ஆர்வம் காட்ட தொடங்கினார். வீ ர சி வா ஜி, அ ம் ம ன் ம ங் க ரி ல் லு போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார். நடிப்பை தவிர ஓவியக்கலையிலும் ஆர்வம் கொண்டவராக இருக்கிறார் ஷா மி லி.

இந்நிலையில் தற்போது 35 வயதாகும் ஷாமிலி இன்னமும் திருமணம் செய்யாமல் வெளிநாடு சு ற் றி வருகிறார். அப்படி சமீபத்தில் கு ட் டை யா ன ஆடையணித்து வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் ஷா மி லி. இதனை பார்த்த இளசுகள் “இப்படியே போனா அடுத்த சொ ப் ப ன சு ந் த ரி இவங்க தான் போல…” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shamlee (@shamlee_official)

Leave a Reply

Your email address will not be published.