ந டிகை கஸ்தூரிஆ த் தா உன் கோ வி லி லே படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் 80 களின் இறுதியில் அறிமுகமானார். பின்னர் 90 களில் முன்னணி நடிகர்களாக இருந்தவர்களுடன் ஜோ டி போட்டு நடித்து அந்த காலத்தில் முன்னணி ந டிகையாக திகழ்ந்தார்.

கிட்டத்தட்ட 30 வருடங்களுக்கு மேலாக தமிழ் சினிமாவில் பயணித்து வருகிறார் கஸ்தூரி. இவை தற்போது கூட உடலை க ட் டு க் கோ ப் பா க வைத்துள்ளார். எந்தளவு என்றால் இந்தவயதிலும் கூட ஐ ட் ட ம் பாடல்களுக்கு ஆ ட் ட ம்  போ ட்டு வருகிறார்.

இடையில் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு கெ ட் ட பே ரு ட ன் வெளியில் வந்தார். சமூக வலைத்தளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் கஸ்தூரிஅடிக்கடி தனது புகைப்படங்களை பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

அந்த வகையில் தற்போது ஜா க் கி ங்  ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் கஸ்தூரி. இதனை பார்த்த இளசுகள் “பா த்தாலே.. ப க் கு ன் னு ஆகுது..” என க மெ ண் டி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kasthuri Shankar (@actresskasthuri)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares