சீரியல்களில்  கொண்டிருந்த ஷிவானியை  பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் கொள்ள செய்து பிரபலமாக்கியது வி ஜ ய் டி வி. அதன் மூலம் படவாய்ப்புகளும் அமைந்தன. சில மாதங்களுக்கு முன் வெளிவந்த வி க் ர ம் படத்தில் விஜய் சேதுபதிக்கு மூன்று ம னை வி க ளு ள் ஒருவராக நடித்திருந்தார் ஷிவானி.

முன்பெல்லாம் அ டி க் க டி இ ன் ஸ் டா கி ரா ம் பக்கத்தில் புகைப்படங்களை இறக்கி ரசிகர்களை கு ஷி ப் ப டு த் து ம் ஷிவானி சமீப காலமாக எப்போதாவது இ ன் ஸ் டா கி ரா ம் பக்கம் வரும் ஷிவானி க வ ர் ச் சி பொ ங் க புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

இந்த போட்டோ ஒரு மாசத்துக்கு போதும் என நினைக்க தோன்றுமளவு க வ ர் ச் சி யி ல் புகைப்படத்தை பதிவிடுகிறார். அந்த வகையில் சமீபத்தில் சு டி தா ரி ல் புகைப்படத்தை பதிவிட்டிருந்தார் ஷிவானி. இதனை பார்த்த இளசுகள் உங்களுக்கு இது செ ட் டா க வில்லை பழைய படி புகைப்படங்களை பதிவிடுங்கள் என கூறியிருந்தார்கள்.

அந்த வகையில் தற்போது வெறும் மு ண் டா பனியனில் இறுக்கமாக கா ட்டி புகைப்படத்தை பதிவிட்டிருந்தார் ஷிவானி இதனை பார்த்த இளசுகள் “நிஜமாவே ட் ரெ ஸ் போட்டு இருக்கீங்களா..? ஒரு நிமிஷம் ப த றி ட் டோ ம்..!” என கருத்துக்களை ப கி ர் ந் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares