செ ய் தி வாசிப்பாளராக இருந்து பின்னர் சின்னத்திரை, குறும்படங்கள் என வளர்ந்து தற்போது முன்னணி ந டிகையாக வலம் வர முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர் நடிகை பிரியா பவானி சங்கர். சமீபத்தில் அருண் விஜயுடன் இவர் நடித்து வெளிவந்த யானை படம் சுமாரான வரவேற்பயே பெற்றது.

மே யா த மா ன் திரைப்படம்  கதாநாயகியாக அறிமுகமான பிரியா பவானி சங்கர் கடைக்குட்டி சி ங் க ம், மா ன் ஸ் ட ர், ஓ ம ண ப் பெ ண் ணே போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார். தற்போது இ ந் தி ய ன் 2 படத்தில் க மி ட் டா கி யு ள் ள தா க தகவல்.

லட்சங்களில் சம்பளம் வாங்கும் இவர் கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் கோடிக்கணக்கில் மதிப்புள்ள சொ கு சு ப ங் க ளா வை வங்கியிருப்பதாகவும், மேலும் தனது நீண்ட நாள் காதலனுடன் அடிக்கடி வெளிநாடு சுற்றுலா சென்று வருவதாகவும் தகவல்கள் க சி ந் து வருகின்றன.

இந்நிலையில் தற்போது வெளிர் நி ற இ டு ப் பு லே சு வா க் கா க தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் பிரியா பவானி சங்கர். இதனை பார்த்த இளசுகள் “இந்த இஞ்சி இ டு ப் பு ன் னு சொல்லுவாங்களே அது இதுதானா…?” என வா யை பி ள ந் து பார்த்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares