தமிழில் கே டி படம் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை தமன்னா. அந்த படத்தில் கி ட் ட த் த ட் ட வி ல் லி காதபாத்திரத்தில் நடித்திருப்பார் தமன்னா. பின்னர் தனுஷ், சூர்யா, விஜய், அஜித் என முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோ டி போட்டு நடித்து முன்னணி ந டிகைகள் வரிசையில் இணைந்தார் தமன்னா.

தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கு, இந்தி என பல மொலை படங்களிலும் நடித்து கொண்டிருக்கிறார் தமன்னா வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கம் த லை கா ட்டிய தமன்னா முதல் முதலாய் நடித்த வெ ப் சி ரி ஸ் நவம்பர் ஸ் டோ ரீ ஸ்  ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

தற்போது வெ ப் சீ ரி ஸ், பா லி வு ட் சினிமா பக்கம் கவனம் செலுத்தி வரும் தமன்னா பொது இடங்களுக்கு வரும் போதெல்லாம் அ ரை கு றை உடைகளில் அ ங் க ங் க ளை கா ட்டி ரசிகர்களை கு ஷி ப் ப டு த் து வ தை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். மேலும் சமூக வலைதள பக்கங்களில் இவரது க வ ர் ச் சி எ ல் லை மீ றி செல்கிறது என்ற சொ ல் லா ம்.

அந்த வகையில் தற்போது உ ட லோ டு ஒ ட் டி ய உடையில் மொத் த அ ங் க மு ம் தெரிய புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார் தமன்னா. இதனை பார்த்த இளசுகள் ” அட என்னமா டி ர ஸ் இது…?” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares