தொகுப்பாளினி திவ்யதர்ஷினி இவர் பிரபல சே ன லி ல் ஒளிபரப்பான ஜோ டி நெ ம் ப ர் 1 நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக அறிமுகமானவர். பின்னர் அந்த நிகழ்ச்சியில் கிடைத்த வரவேற்பால் அதே சே ன லி ல் ஒரு சில நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்க ஆரம்பித்தார்.

பின்னர் ஒரு சில நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கியதில் மிகவும் பிரபலமானார். குறிப்பாக சொன்னால் கா பி வி த் D D நிகழ்ச்சி மூலம்அனைவருக்கும் பிடித்தவரரானார். கடந்த 20 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக தொகுப்பாளினியாக பணியாற்றி வரும் இவருக்கு ரோ ல் மா ட லே இவரது அக்கா ப்ரியதர்ஷினிதானாம்.

ப்ரியதர்ஷினியும் பிரபல சே ன லி ல் ரசிகர்களுக்கு பிடித்தமான தொகுப்பாளினியாக இருந்தவர். திவ்யதர்ஷினி வி வா க ர த் து க் கு பின் நடிகர்களுடன் நெ ரு க் க ம் பா ர் ட் டி என ஜா லி யா க இருந்து வருகிறார்.

இந்நிலையில் தனது அக்கா ப்ரியதர்சினியின் மகன் ரிஷியுடன் இந்தோனேசியா வெ கே ஷ னு க் கு சென்றுள்ளார் திவ்யதர்ஷினி. இதனை பார்த்த நெட்டிசென்கள் 44 வயசாகும் திவ்யதர்ஷினிக்கு இப்படியொரு வயசில் மகனா என ஷா க் கா கி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares