அட கொ டு மை யே… கொஞ்ச நேரத்துல மொத்தமும் அ வு ந் து ரு ம் போல…! ஆடைகள் க ழ ண் ட து கூட தெரியாமல் நீச்சல் குளத்தில்… தன்னை மறந்து குளியல் போடும் ந டிகை பிரணிதா…!! தி ட் டி தீர்க்கும் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

Tamil

கோ லி வு ட் சினிமாவில் உதயன் என்ற படத்தின் மூலம் ஹீ ரோ யி னா க அறிமுகமானவர் ந டிகை பிரனிதா. தமிழ் சினிமாவில் பல நடிகர்களின் படங்களில் நடித்திருந்தாலும் சொல்லிக் கொள்ளும் படியான பிரபலத்தை அடையவில்லை பிரனிதா.

கடைசியாக தமிழில் ஜெமினி கணேசனும் சுருளிராஜனும் எனும் படத்தில் நடித்திருந்தார் பிரனிதா. அதன் பிறகு தமிழ் சினிமாவில் இவரை காணமுடியவில்லை. தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கு, கன்னடம் போன்ற மொழி படங்களிலும் நடித்து வருகிறார் பிரனிதா.

பெரும்பாலான ந டிகைகள் தற்போது அவர்களது பழைய புகைப்படங்களை பதிவிட்டு ரசிகர்களை க வ ர் ந் து வருகிறார்கள். அந்த வகையில் பிரணிதா நீச்சல் உடையில் ஆடை அ வி ழ் வ து கூட தெரியாமல் நீச்சல் குளத்திலிருந்து புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார்.

இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் “கொஞ்ச நேரத்துல மொத்தமும் அ வு ந் து ரு ம் போல…!” என க மெ ண் டி ல் தி ட் டி தீர்த்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.