பிரபல வி ஜ ய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான நடன நிகழ்ச்சிகள் மூலம் பிரபலமானவர் சீரியல் ந டிகை ரேமா அசோக். தற்போது இவர் ஜீ தமிழ், வி ஜ ய் டி வி போன்ற சே ன ல் க ளி ல் ஒளிபரப்பாகும் சீரியல்களில் நடித்து கொண்டுள்ளார்.

சீரியல்களில் கு டு ம் ப கு த் து விளக்காக அ ட க் க ஒ டு க் க மா க காட்சி தரும் இவர். சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி பு ய லா க வலம் வந்து கொண்டுள்ளார். அவ்வப்போது க வ ர் ச் சி பொங்க புகைப்படங்களை வெளியிட்டு இளசுகளை சூ டே த் தி வருகிறார்.

அந்த வகையில் இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்களை பார்ப்பதற்கே ஒரு ரசிகர் கூ ட் ட ம் இவரை இ ன் ஸ் டா கி ரா ம் பக்கத்தில் பா லோ செய்து வருகிறார்கள். இவரும் அவர்கள் மனம் கு ளி ர அவ்வப்போது புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார்.

அந்த வகையில் தற்போது மு ன் ன ழ கு கு லு ங் க வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் ரேமா அசோக். இதனை பார்த்த இளசுகள் “த ழு க்கு மொ ழு க் கு ன் னு இருக்குற உ ட ம் பு க் கு.. என்ன தீ னி போ டு வீ ங் க….?” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by pasupathi_siva (@patrick_d_jo)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares