அட க ன் றா வி யே… உள்ள ஒண்ணுமே போ ட ல போல…! மனிஷா கொய்ராலா வெளியிட்ட புகைப்படத்தை பார்த்து… வெ ட வெ ட த் து போன இளசுகள்…!!!

Tamil

பா லி வு ட் டி ல் அறிமுகமான ந டிகையான மனிஷா கொய்ராலா தமிழில் மணிரத்தினம் இயக்கிய பா ம் பே திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். பின்னர் கமலுடன் இ ந் தி ய ன், ரஜினியுடன் பா பா என பல படங்களில் நடித்திருந்தார்.

பா பா படத்துக்கு இவரை தமிழில் பார்க்க முடியவில்லை. பின் வெகுகாலத்துக்கு பிறகு தனுஷ் நடித்த மா ப் பி ள் ளை படத்தில் கிட்டத்தட்ட வி ல் லி கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். தொடர்ந்து பல படங்களில் கு ண ச் சி த் தி ர கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார் மனிஷா கொய்ராலா.

50 வயதை நெ ரு ங் கி னா லு ம்  இளம் ந டிகைகளையே மிஞ்சுமளவு க வ ர் ச் சி உடைகளில் வலம் வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் மனிஷா கொய்ராலா. அந்த வகையில் தற்போது மிகவும் மெ ல் லி ய ஆடையில் ப் ரா இல்லாமல் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் மனிஷா கொய்ராலா.

இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் “அட க ரு ம மே 50 வயசுலயும் இப்படியா…? என க ண் ட ப டி க மெ ண் டி ல் க ழு வி ஊ ற் றி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.