ந டிகை வந்தனா மைக்கேல் இவர் பிரபல சீரியல்களில் வி ல் லி யா க நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானவர். என்னதான் இவர் சீரியலில் வி ல் லி கதாபத்திரங்கள் ஏற்று நடித்தாலும் நிஜத்தில் இவர் ப ர ம சா து வா ம்.

சீரியலில் குடும்ப கு த் து விளக்கு போல சேலை ச கி த மா க பார்த்த சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி ராணியாக பார்த்ததும் ரசிகர்கள் வாயடைத்து போய்விடுகிறார்கள். ஆம் முன்பை விட அழகில் மெ ரு கே றி அடிக்கடி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார் வந்தனா மைக்கேல்.

சினிமா ந டிகைகளை போலவே இவருக்கும் தனி ரசிகர் கூட்டம் இருக்கத்தான் செய்கிறது. ஏனெனில் சீரியலில் நடிப்பதை காட்டிலும் இ ன் ஸ் டா கி ரா ம் பக்கங்களில் இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்களை பார்க்கவே இந்த கூ ட் ட ம்.

அந்த வகையில் தற்போது மூ க் கி ல் வளையல் மா ட் டி க் கொண்டு செம்ம ஹா ட் டா க போஸ் கொடுத்து புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் வந்தனா மைக்கேல். இதனை பார்த்த இளசுகள் “உங்களை பார்த்தாலே எ ன் னெ ன் ன மோ தோணுது..!” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares