ந டிகை அர்ச்சனா இவர் சிம்பு நடிப்பில் வெளியான வ ல் ல வ ன் படத்தில் ஒரு சில காட்சியில் வந்திருந்தாலும் இவருக்கு பிரபலத்தை கொடுத்தது என்னமோ சத்யராஜ் நடிப்பில் வெளியான ஒன்பது ரூபாய் நோ ட் டு படம் தான்.

அதன் பின்னர் மீண்டும் சிம்புவின் வா லு படத்தில் க வு ன் சி ல ர் மனைவியாக ஒரு சில காட்சிகளில் நடித்திருப்பார் அர்ச்சனா. பார்ப்பதற்கு கொ ழு மொ ழு வெ ன க வ ர் ச் சி யா க தோன்றும் இவருக்கு பெரும்பாலும் க வ ர் ச் சி சார்ந்த கதாபாத்திரங்களே அமைந்தன.

இந்நிலையில் பிரபல நடிகர் ஒருவரின் படத்தில் ந ர் ஸ் கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதற்கு வாய்ப்பு வந்ததது. அப்படியிருக்கையில் ஷூ ட் டி ங் கி ன் போது துணை இயக்குனர்கள் அந்த இடத்தில் இல்லாத போது, அந்த பிரபல இயக்குனர் அர்ச்சனாவிடம் “உன்னோட மு ட் டி க் கு மேல தூ க் கி கா ட்டு” என உ ரி மை யா க கேட்டுள்ளார்.

“நாளைக்கு உனக்கு ந ர் ஸ் கா ஸ் டி யூ ம் சரியா இருக்குமான்னு பா க் க ணு ம் இல்ல, அதனால தூ க் கி கா ட்டு” என்று கூறினார். க ள ங் க ப ட ம் இல்லாத அர்ச்சனா சற்றே த ய ங் கி த ய ங் கி தூ க் கி கா ட்டியுள்ளார். பா ம் பி ன் குணம் கொண்ட அந்த இயக்குனர் இன்னொரு கா லையும் அப்படி தூ க் கி காட்ட கூறியுள்ளார்.

Archana Mariyappan

ச ந் தே க ம டை ந் த அர்ச்சனாவோ “நாளைக்கு கா ட்டுறேன்” என்று கூறி வீட்டுக்கு வந்து விட்டார். அடுத்த நாள் முதல் அந்த படப்பிடிப்புக்கு செ ல் ல வி ல் லை என்று பே ட் டி யொ ன் றி ல் கூறியுள்ளார் அர்ச்சனா. இதையெல்லாம் பார்க்கும் போது பெரிய இயக்குனர்கள்  மக்களுக்கு ச ந் தே க ம் வரத்தான் செ ய் கி ற து.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares