ந டிகை தன்யா இவர் சசிகுமார் நடிப்பில் வெளியான ப லே வெ ள் ளை ய தே வா எனும் படம் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். இவர் ம றை ந் த நடிகர் ரவிச்சந்திரன் அவர்களின் பே த் தி யா வ ர். தமிழில் பிருந்தாவனம், க ரு ப் ப ன் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார் தன்யா.

க ரு ப் ப ன் படத்தில் இவரது நடிப்பு பலராலும் பேசப்பட்டது. அந்த படத்தில் விஜய் சேதுபதிக்கு மனைவியாக நடித்திருந்தார். காதல், கோ வ ம், பா ச ம், அ ழு கை, ஏ மா ற் ற ம் என பல சூழ்நிலைகளை அந்த படத்தில் சா து ரி ய மா க நடித்திருந்தார் தன்யா.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்துவரும் தன்யா. எப்போதுமே மா ட ர் ன் உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். அப்படி மா ட ர் ன் உடைகளில் இவரை பார்த்ததும் க ரு ப் ப ன் படத்தில் நடித்த ந டிகையா இவங்க என ஆ ச் ச ர் ய ப ட் டு போய் விடுகிறர்கள் இளசுகள்.

அந்த வகையில் தற்போது மு ட் டி க் கு மேலே ஏறிய உடையில் ப ளி ச் சு ன் னு தெரியும் தொ டை யை கா ட்டி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் தன்யா. இதனை பார்த்த இளசுகள்  “மு ட் டி க் கு மேல முழுசா தெ ரி யு தே…?” க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares