ந டிகை ஷாலு சம்மு இவர் கா ஞ் சி வ ர ம் எனும் திரைப்படத்தின் மூலம் துணை ந டிகையாக அறிமுகமானார். என்னதான் அந்த படத்துக்காக சிறந்த துணை ந டிகை விருது கிடைத்தாலும் பெரியதாக பிரபாலமாகவில்லை ஷாலு சம்மு.

இவரை பிரபலமாகியது சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளிவந்த வ ரு த் த ப் ப டா த வா லி ப ர் ச ங் க ம் திரைப்படம் தான். இந்த படத்தில் நடிகர் சூரிக்கு ஜோ டி யா க நடித்திருந்தார் ஷாலு சம்மு. அடுத்தடுத்து ஓரிரு படங்களில் நடித்திருந்தாலும் ஹீ ரோ யி ன் அ ந் த ஸ் து இவருக்கு கிடைக்கவில்லை.

அதனால் க வ ர் ச் சி ரூ ட் டை கையிலெடுத்த ஷாலு சம்மு சமூக வலைதள பக்கங்களில் கி ளா ம ரு க் கு ப ஞ் ச மி ல் லா ம ல் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார். இரெண்டாம் கு த் து படத்தில் கூட ஒரு க வ ர் ச் சி சார்ந்த கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் ஷாலு சம்மு.

இந்நிலையில் தற்போது பி ரை வே ட் பா ர் ட் டி ஒன்றில் அரைகுறை உடையில் ஆண் நண்பருடன் நீ ச் ச ல் குளத்தின் அருகில் நடமாடிய வீ டி யோ ஒன்று இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. இந்த வீடியோவில் ஆண் நண்பர் க ண் ட ப டி எல்லா இடங்களிலும் தொ ட் டு ஆ டு வ து சில நெ ட் டி செ ன் க ளு க் கு முகம் சு ளி க் க வைப்பதாக இருக்கிறது.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares