ந டிகை நயன்தாரா தனது நீண்ட நாள் காதலரானா இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனை கடந்த ஜூன் மாதம் வெ கு வி ம ர் சை யா க திருமணம் முடித்தார். திருமணம் முடித்த கையோடு தாய்லாந்து ஹ னி மூ ன் சென்று வந்தனர் தம்பதியினர்.

ஹ னி மூ ன் முடிந்த பின் விக்னேஷ் சிவன் செ ஸ் ஒ லி ம் பி யா ட் நிகழ்ச்சிகளை இயக்குவதற்கும், நயன்தாரா ஜ வா ன் பட சூ ட் டி ங் கி லு ம் பி ஸி யா னா ர் க ள். செ ஸ் ஒ லி ம் பி யா ட் முடிந்தபின் நயந்தாராவை கூட்டிக்கொண்டு ஸ் பெ யி ன் சுற்றுலா சென்றுவிட்டார் விக்னேஷ் சிவன்.

இந்த சுற்றுலா ஏற்பாடுகளை பிரபல தொகுப்பாளினி திவ்யதர்ஷினி தான் திருமண பரிசாக வழங்கியுள்ளதாக விக்னேஷ் சிவன் இ ன் ஸ் டா கி ரா ம் பக்கத்தில் பதிவிட்டிருந்தார். ஸ் பெ யி ன் பா ர் சி லோ னி ய என சுற்றி வரும் தம்பதியினர் நெ ரு க் க மா ன வித விதமான புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

அந்த வகையில் மிகவும் கு ட் டி யா ன டி ரௌ ச ர் அணிந்து சாலையோரத்தில் நயன்தாரா அமர்ந்திருக்கும் புகைப்படமொன்று இணையத்தில் ப ர வி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளசுகள் “கை க் கு ழ ந் தை ங் க கூட இதை விட பெரிய ட் ரெ ஸ் போ டு ம்…” என கலாய்த்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares