“இந்த போட்டோ தான் மண்டைக்குள்ள ஓடிட்டே இருக்கு …” – த து ம் பு ம் அழகில்… மூ ச் சு முட்ட வைக்கும் ந டிகை நீலிமா ராணி…!!!

Tamil

தே வ ர் மகன் படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானவர் ந டிகை நீலிமா ராணி. பின்னர் சீரியல் பக்கமா ஒ து ங் கி ய நீலிமா பல சீரியல்களில் நடித்துள்ளார். பெரும்பாலும் இவருக்கு அமைவதெல்லாம் வி ல் லி கதாபாத்திரங்களே.

நான் மகான் அல்ல, பண்ணையாரும் பத்மினியும் போனற திரைப்படங்களிலும்  படங்களிலும் நடித்துள்ளார் நீலிமா ராணி. நடிப்பு மட்டுமல்லாமல் தற்போது சீரியலை தயாரிப்பதிலும் இறங்கிவிட்டார் நீலிமா ராணி. சில மாதங்களுக்கு முன் இவருக்கு இரெண்டாவது குழந்தை பிறந்தது.

இந்நிலையில் விழா ஒன்றிற்கு இறுக்கமான உடையில் வந்த நீலிமாவை மு ன் ன ழ கு எடுப்பாக தெரிய புகைப்படங்களை க் ளி க் செய்து இணையத்தில் வெளியிட்டுள்ளனர் நெ ட் டி செ ன் க ள். இதனை பார்த்த இளசுகள் “இந்த போட்டோ தான் மண்டைக்குள்ள ஓடிட்டே இருக்கு …” என க மெ ண் டு க ளி ல் வர்ணித்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.