அ டே ங் க ப் பா… இவ்ளோ கு ண் டா…? மா நா டு பட ந டிகையின் பழைய புகைப்படங்களை பார்த்து… மி ர ண் டு போன நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

Tamil

சிறு வயதில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக தனது தந்தை டி ராஜேந்தர் படங்களில் அறிமுகமாகி லி ட் டி ல் சூ ப் ப ர் ஸ் டா ர்  படத்தோடு வலம்  கொண்டிருந்தவர் நடிகர் சி ல ம்ப ர ச ன்.

ந டிகைகளுடன் நெ ரு க் க ம், காதலில் வி ழு ந் த ல், இரவு பா ர் ட் டி என  ச ர் ச் சை க் கு ப ஞ் ச மே இல்லாமல்  வந்தவர் நடிகர் சிம்பு. சூ ட் டி ங் கி ற் கு குறித்த நேரத்தில் வராததால் பல படங்கள் ரி லீ ஸ் தேதிகள் த ள் ளி ப் போ யி ன, இதனால்  கட்டத்தில் இயக்குநர்களால் ஒ து க் கி வைக்கப்பட்டு விட்டார் சிம்பு.

பின்னர் சிம்புவின் நடிப்பில் சென்ற வருடம் நம்பிக்கை கொண்டிருந்த இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு சிம்புவை மீண்டும் தனது மா நா டு படத்தின் மூலம் பழைய பா ர் மு க் கு கொண்டுவந்தார். இந்த படத்தில் சிம்புவுக்கு ஜோ டி யா க நடித்திருந்தவர் கல்யாணி ப்ரியதர்ஷன்.

கல்யாணியின் பழைய புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி ப ர வி வருகிறது.  அதில் பார்ப்பதற்கு சற்றே கு ண் டா ன தே க த் தி ல் இருகிறார் கல்யாணி ப்ரியதர்ஷன். தற்போது இயக்குனர் கெளதம் வாசுதேவன் வெ ந் து த ணி ந் த து கா டு படத்தில் நடித்து வருகிறார் சிம்பு.

Leave a Reply

Your email address will not be published.