நீங்க என்ன வேணாலும் பேசுங்க…! எங்களுக்கு ஹ னி மூ ன் போயே ஆகணும்…!! அந்த நாட்டுக்கு போக பி டி வா த மா க பி ளா ன் போட்ட ந டிகை மகாலட்சுமி, ரவீந்தர் தம்பதி…!!!

Tamil

கடந்த செப்டம்பர் 1 ஆம் தேதி மீ டி யா துறையை சேர்ந்த இரு பிரபலங்களான சீரியல் ந டிகை மகாலட்சுமி மற்றும் தயாரிப்பு நிறுவனம்  நடத்திவரும் ரவீந்தர் இருவரும் திருமணம்  கொண்டனர். இவங்க இரெண்டு பேருக்குமே இது இரெண்டாவது திருமணம் ஆகும்.

இவ்ளோ கு ண் டா இருக்கும் ரவீந்தருக்கு இப்படியொரு அழகான மகாலட்சுமி மனைவியா என நெ ட் டி செ ன் க ளு ம் ரசிகர்களும் பு ல ம் பி ய வண்ணம் இருக்கிறார்கள். மகாலஷ்மி திருமணமான சீரியல் நடிகர் ஒருவருடன் தொடர்பில் இருந்தாக கி சு கி சு க் க ப் ப ட் ட து.

இப்படி வலைத்தளங்களில் இவர்களது திருமணமா குறித்தும், திருமணத்துக்கு பின் மகாலட்சுமியின் முதல் கணவருக்கு பிறந்த கு ழ ந் தை யை யார் பாத்துப்பாங்க என்றும் பல்வேறு விதமாக பேசியவண்ணம் இருக்கிறார்கள் வ லை த் த ள வா சி க ள்.

நீங்க என்ன வேணுனாலும் பே சி க் கோ ங் க என்பது போல தற்போது இருவரும் ஹ னி மூ ன் பி ளா ன் பன்றோம் என இருவரும் ல ண் ட ன் அல்லது ஐ ரோ ப் பா வு க் கு அதுவும் நவம்பர் மாதம் போறாங்களாம்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.