அட… போ யு ம் போ யு ம் இந்த நடிகருடன் நெ ரு க் க மா வாணி போஜன்…? ஏற்கனவே அ ங் கா டி தெ ரு ந டிகையையே மா ர் க் கெ ட் போக வச்சவராச்சே இவரு…!! பு ல ம் பு ம் ரசிகர்கள்…!!!

Tamil

சின்னத்திரையில் இருந்து வந்து தற்போது சினிமாவில் பி ஸி யா ன ந டிகையாக இருந்து வருபவர் ந டிகை வாணி போஜன். இவர் முதன் முதலில் நடித்த ஓ மை க ட வு ளே படம் செம்ம ஹி ட் டா க வே தற்போது பல படங்களில் நடித்து வருகிறார் வாணி போஜன்.

இப்படியிருக்கையில் சமீப காலமாக நடிகர் ஜெ ய் யு ட ன் நெ ரு க் க மா க இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகி வருகிறது. அதாவது இயக்குனர் ஒருவர் வாணி போஜனிடம் கதை சொல்ல சென்ற போது அங்கு நடிகர் ஜெ ய் இருந்ததால் பிறகு வந்து  சென்றுவிட்டாராம்.

பின்னர் சில நாட்கள் கழித்து கதை சொல்ல சென்றபோது மீண்டும் ஜெ ய் வாணி போஜனுடன் இருந்ததாக  தகவல் வெளியாகியது. இப்படி தான் முன்பு அஞ்சலியுடன் நெ ரு க் க மா க இருந்து அஞ்சலி இப்படி நடிக்கமாட்டார். அந்த காட்சியில் நடிக்கமாட்டார் என தலையிட்டதால் தான் அஞ்சலிக்கு மா ர் க் கெ ட் போனது.

இந்நிலையில் நடிகர் ஜெ ய் வாணி போஜனுடன் நெ ரு க் க மா க இருப்பது ரசிகர்களிடையே அ தி ர் ச் சி யை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இருவரில் யாரேனும் ஒருவர் வாய் திறந்தால் தான் இந்த வி வா க ர த் து க் கு மு ற் று ப் பு ள் ளி ஏற்படும் என்பது உண்மை.

Leave a Reply

Your email address will not be published.