உ ள் ளா டை இல்லாமல் கி ல் மா ந டிகைகளை விட மோ ச மா ன போ ஸ் கொடுத்த சீரியல் ந டிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்…! ஆ த் தா டி எ வ் ளோ பெ ரு சு… வாயை பி ள ந் த இளசுகள்…!!!

Tamil

ந டிகை  ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் கா க் கா மு ட் டை படத்தின் மூலம் பிரபலமானவர். பின்னர் கதைக்கு முக்கியத்துவம் வாய்ந்த கதாபாத்திரங்களை தேர்வு செய்து நடித்ததன் மூலமும், எ தா ர் த் த நடிப்பினாலும் ரசிகர்களை எளிதில் க வ ர் ந் து முன்னணி ந டிகையாக இருக்கிறார்.

முன்னனி கதா ந டிகையாக இருக்கும் போதே எங்க வீட்டு பி ள் ளை படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுக்கு த ங் கை யா க நடித்திருந்தார் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ். இப்படி கதநாயகியாக மா ர் க் கெ ட் உச்சத்தில் இருக்கும் ந டிகைகள் பலரும் இப்படி த ங் கை வேடத்தில் நடிக்க ஒ த் து க் கொ ண் டி ரு க் க மா ட்  டா ர் க ள்.

ஆரம்ப காலங்களில் க வ ர் ச் சி க் கு இடமில்லாமல் நடித்து வந்த ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ். சமீப காலமாக க வ ர் ச் சி க் கு  நானும் ரெ டி என்பதை சொல்லாமல் சொல்லும் விதமாக க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியிட்டு வருகிறார்.

அந்த வகையில் தற்போது பின்புறம் மொ த் த மு ம் தெரிய ஜா க் கெ ட் அணிந்து புடவையில் சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் “இப்படி ஜா க் கெ ட் போ ட் டா ப் ரா எப்படி போ டு வீ ங் க…” என மு ணு மு ணு த் து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.