“நி மி ர் ந் து உக்காருங்க.. வெளிய கு தி ச் சி ட போகுது…” – மு க் கா ல் வாசி முன்னழகு தெரிய வெளியான வித்யாபாலனின் புகைப்படங்கள்…!!!

Tamil

ந டிகை வித்யாபாலன் ஹி ந் தி சினிமாவில் இருந்து தமிழ் சினிமாவுக்கு வந்தவர். தமிழ் சினிமாவில் வினோத் இயக்கி அஜித் நடிப்பில் வெளியான நேர்கொண்ட பார்வை படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானார். ஆனால் தி ட ர் ட் டி பி க் ச் ச ர் படம் மூலம் தமிழ் ரசிகர்களுக்கு ஏற்கனவே அறிமுகமாகி இருந்தவர் வித்யாபாலன்.

மேலும் தெலுங்கு மலையாளம் படங்களிலும் நடித்துள்ளார் வித்யாபாலன். பிரபலமான ந டிகையாக மாறியதால் ஒரு சில படங்களை மட்டுமே தேர்ந்தேடுத்து நடித்து வருகிறார். அதுவும் குறிப்பாக கதைக்கு முக்கியத்தும் கொடுத்து தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வருகிறார் வித்யாபாலன்.

இந்நிலையில் தற்போது வித்யாபாலன் சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார். அதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இன்னும் இளமையாக இருப்பதாக தெரிவித்தனர். மேலும் சிலர்  “நி மி ர் ந் து உக்காருங்க.. வெளிய கு தி ச் சி ட போகுது…” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.