ஐ யோ…! தெரிய கூடாதது எல்லாம் தெரியுதே…!! பேட்டியின் நடுவே க ழ ண் ட உ ள் ளா டை…!! ப த ற விட்ட ராகுல் பீர்த்தி சிங்கின் புகைப்படங்கள்…!!!

Tamil

தமிழில் த டை ய ற தா க் க எனும் படம் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை ராகுல் பீர்த்தி சிங். தீரன் அ தி கா ர ம் ஒன்று, N G K , தே வ் ஆகிய படங்களிலும் நடித்திருந்தார் இவர். தீரன் அ தி கா ர ம் ஒன்று படத்தில் இவரது சு ட் டி த் த ன மா ன நடிப்பு கவனிக்கப்பட்டது.

அதன் பிறகு தமிழில் தலை காட்டாமல் இருந்து வந்த இவர் தெலுங்கில் சில படங்களில் நடித்திருந்தார். அதுபோக பிரபல அரசியல் தலைவர் வீட்டு விழாவில் 10 நிமிடம் நடனமாட 5 கோடி ரூபாய் ராகுல் ப்ரீத்தி சிங் வாங்கியிருந்தார். அது அ ப் போ தை க் கு பேசுபொருளாக இருந்தது.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் தொலைக்காட்சி ஒன்றிற்கு பேட்டியளித்து கொண்டிருக்கும் போது இவரது உள்ளாடை க ழ ண் ட து. சு தா ரி த் து கொண்ட ராகுல் ப்ரீத்தி சிங் சரிசெய்து விட்டார். எனினும் அது நேரலை நிகழ்ச்சி என்பதால் ஒளிபரப்பாகிவிட்டது.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “ஐயோ…! தெரிய கூடாதது எல்லாம் தெரியுதே…!” என வீடீயோவை ரி ப் பீ ட் மோ டி ல்  வா யை பி ள ந் து பார்த்து வருகிறார்கள்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.