“இதை பாத்துட்டு எப்படி தூ ங்குறது…?” – கூ ச் ச மே இல்லாமல் ஓ ப் ப னா க காட்டிய ந டிகை தமன்னா…!!!

Tamil

தமிழில் கே டி படம் மூலம் இரண்டாம் கட்ட ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை தமன்னா. பின்னர் அஜித், விஜய், விக்ரம, சூர்யா, தனுஷ் என தமிழ் சினிமாவின் முன்னனி நடிகர்களுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்து முன்னனி நடிகையாக மாறினார்.

இவர் தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கிலும் பா கு ப லி படம் மூலம் ஒரு க ல க் கு க லக் கி னா ர். தற்போது வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கம் அதிக ஆர்வம் காட்டி வரும் தமன்னா. நவம்பர் ஸ் டோ ரி ஸ் எனும் வெ ப் சீ ரி ஸ் மூலம் அதிலும் முத்திரை பதித்தார் தமன்னா.

இந்நிலையில் சல்லடை போன்ற ப் ரா அணிந்து முகம் சு ளி க் கு ம் வகையில் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் தமன்னா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “இதை பாத்துட்டு எப்படி தூ ங்குறது…?” என க ழு வி ஊத்தி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.