நாள் முழுக்க பாத்துகிட்டு இருக்கலாம் போல…! நேயர் விருப்பத்திற்காக க வ ர் ச் சி உடையில் வீடியோ வெளியிட்ட பனிமலர் பன்னீர் செல்வம்…!!!

Tamil

பனிமலர் பன்னீர் செல்வம் இவர் பிரபல செ ய் தி தொலைக்காட்சி சே ன லி ல் செ ய் தி வாசிப்பாளராக இருந்தவர். சினிமா ந டிகைகளுக்கும், சீரியல் ந டிகைகளுக்கும் இருப்பது போன்ற தற்போது செய்தி வாசிப்பாளர்களுக்கும் ரசிகர்கள் இருக்கத்தான் செய்கிறார்கள்.

அந்த வகையில் பிரியா பவானி சங்கர், அனிதா சம்பத், திவ்யா துரைசாமி ஆகியோர் செய்தி வாசிப்பாளர்களாக இருந்து தற்போது திரைத்துறையில் ஜொ லி த் து வருகிறார்கள் அந்த வரிசையில் தற்போது பனிமலர் பன்னீர்செல்வமும் இணைய போகிறார் போல.

ஏனெனில் அவர் சமூக வலைதள பக்கங்களில் வெளியிடும் புகைப்படங்கள், வீடியோக்கள் க வ ர் ச் சி கூடுதலாக இல்லாவிட்டாலும்  ரசிகர்களை சு ண் டி இ ழு ப் ப து போல இருக்கிறது. பெ ரி யா ர் கொ ள் கை க ள் மீது ஈ ர் ப் பு ள் ள பனிமலர் திருமணமாகி கணவரை பி ரி ந் து வாழ்கிறார்.

இந்நிலையில் ஜொ லி ஜொ லி க் கு ம் க வ ர் ச் சி உடையில் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் பனிமலர். இதற்கு கே ப் ச னா க நேயர் விருப்பபாடல் என குறிப்பிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள்  “நாள் முழுக்க பாத்துகிட்டு இருக்கலாம் போல…!” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.